ปิดกระทู้
#1 - 2
จาก 2 โพส

กระทู้: สอบถามเส้นทางที่ไปหมอชิต 2 จากมหาชัยเมืงใหม่ สมุทรสาคร-ไปหมอชิต 2 โดยแท็กซี่ไปเส้นไหนดีครับ...

บุคคลทั่วไป Guest

สอบถามเส้นทางที่ไปหมอชิต 2 จากมหาชัยเมืงใหม่ สมุทรสาคร-ไปหมอชิต 2 โดยแท็กซี่ไปเส้นไหนดีครับ...

สอบถามเส้นทางที่ไปหมอชิต 2 จากมหาชัยเมืงใหม่ สมุทรสาคร-ไปหมอชิต 2 โดยแท็กซี่ไปเส้นไหนดีครับ...
    ( anan.th@hotmail.com ) อนันต์ครับ

กำหลวยศักดิ์ Guest
    วิ่งพระราม2 ขึ้นทางด่วนพระราม2 ลงกำแพงเพชร2 (พอลงสะพานแขวนชิดซ้ายเข้าทางด่วนขั้นที่2 เพราะแท็กซี่ชอบลักไก่ ไม่เข้าทางด่วนขั้นที่2 นึกว่าเป็นชาวต่างชาติเข้ามาทำงานใน กทม.)จบข่าว

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด