สาย 93 เปิดการเดินรถเสริมเส้นทางใหม่ !! " (วงกลม) หมู่บ้านนักกีฬา - เดอะไนน์ พระราม 9 " << รายละเอียด >> << รีวิวเส้นทาง >> ----- สาย 556 เปลี่ยนเส้นทางเดินรถช่วงบรมราชชนนี - ศาลายา และตัดปลายทาง (จากเดิม "แอร์พอร์ตลิงค์มักกะสัน") เป็น "สนามหลวง" << รายละเอียด >> +++++ เนื่องจากการชุมนุมในพื้นที่ กทม. ทำให้รถเมล์หลายสายมีการปรับเปลี่ยนเส้นทาง กรุณาศึกษาเส้นทางและเผื่อเวลาก่อนการเดินทาง
สอบถามสายรถเมล์จากเดอะมอลงามวงศ์วานไปจตุจักรค่ะ :)

ปิดกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

โพส
    1
    ถูกใจ
    0
    โพสถูกใจ 0 ครั้ง ใน 0 โพส

สอบถามสายรถเมล์จากเดอะมอลงามวงศ์วานไปจตุจักรค่ะ :)

รบกวนสอบถามหน่อยนะคะ จากเดอะมอลล์งามวงศ์วานไปลงสถานีรถไฟฟ้าที่เจเจอ่ะค่ะ ยังมีสายไหนว่ิงอยู่บ้างคะ? ขอบคุณล่วงหน้านะค้าา ^^

โพส
    430
    ถูกใจ
    125
    โพสถูกใจ 1,110 ครั้ง ใน 261 โพส
    ตอนนี้ คงต้องนั่งสาย 522 ไปลงที่อนุเสาวรีย์ แล้วต่อสาย 77 509 หรือเมื่อ 522 ลงทางด่วนแล้ว ต่อสาย 536 เข้าไปหมอชิตครับ
    Only you know what is REAL

ซ.20 ถ.เทศบาลรังรักษ์เหนือ แขวงลาดยาว
    โพส
    1,065
    ถูกใจ
    2,118
    โพสถูกใจ 2,455 ครั้ง ใน 607 โพส
    ตอนนี้หลักๆเลยมีสาย

24 63 104 134 ครับ จะผ่านหน้า JJ MALL อยู่

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด