สาย 93 เปิดการเดินรถเสริมเส้นทางใหม่ !! " (วงกลม) หมู่บ้านนักกีฬา - เดอะไนน์ พระราม 9 " << รายละเอียด >> << รีวิวเส้นทาง >> ----- สาย 556 เปลี่ยนเส้นทางเดินรถช่วงบรมราชชนนี - ศาลายา และตัดปลายทาง (จากเดิม "แอร์พอร์ตลิงค์มักกะสัน") เป็น "สนามหลวง" << รายละเอียด >> +++++ เนื่องจากการชุมนุมในพื้นที่ กทม. ทำให้รถเมล์หลายสายมีการปรับเปลี่ยนเส้นทาง กรุณาศึกษาเส้นทางและเผื่อเวลาก่อนการเดินทาง
ถามทางไปโลตัสปิ่นเกล้า

ปิดกระทู้
#1 - 3
จาก 3 โพส

บุคคลทั่วไป Guest

ถามทางไปโลตัสปิ่นเกล้า

จากบางประแก้ว ไปโลตัสปิ่นเกล้า นั่งรถเมล์สายไหนค่ะ

โพส
    2,897
    ถูกใจ
    5,597
    โพสถูกใจ 6,074 ครั้ง ใน 2,080 โพส
    จากบางปะแก้วนะครับ สามารถนั่งรถสาย 68 ไปได้ครับ
    โดยลงที่ห้างพาต้าปิ่นเกล้า แล้วเดินข้ามสะพานลอยมาต่อรถสาย 123,127,146 ลงหน้าห้างโลตัสปิ่นเกล้าได้เลยครับ

หรืออีกหนึ่งทางเลือก สามารถนั่งรถ ปอ.35 ได้ครับ แต่จะเสียเวลาเยอะหน่อยนะครับ
    เพราะรถจะวิ่งทางดาวคะนอง-สะพานกรุงเทพฯ-สาธุประดิษฐ์-บางรัก-หัวลำโพง-ราชดำเนิน-โลตัสปิ่นเกล้า ครับ

โพส
    6,160
    ถูกใจ
    6,460
    โพสถูกใจ 17,054 ครั้ง ใน 4,187 โพส
    สาย 68 ลงแม็คโครจรัญฯ ต่อสาย 40 ครับ

4. 1 คนถูกใจสิ่งนี้

ปิดกระทู้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด